ThaiMARCH.comLAMINA
31 พฤษภาคม 2015, 03:32:41 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Rocket Sound
ข่าว: ขอเชิญสมัครสมาชิกก่อน จึงจะมองเห็นบอร์ดทั้งหมดครับ
การค้นหาขั้นสูง
Gas
Nissan Krungthai
AOT Aeropart
Banner 465x Ning Auto
MOSUTEN Easy Insure
Banner 465x100px horse auto mirror
LOCKTECH Mahajak Audio
MC TECH Osaka 99 Banner 310 x100
Energy-Reform
CastrolCarsThailand
Second Hand Car by Thongchai

Hot Issue! มีตติ้งใหญ่ 8 พย 14 @สนามพีระ พัทยา!| สั่งซื้อสติกเกอร์คลับ

หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านอาหารแถวพระราม5 ให้หน่อยจ้า  (อ่าน 5767 ครั้ง)
i-umm
Jr. Member
**

คะแนนชื่นชม (Like) 0

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 15:46:37 »

พอดีว่ามีนัดเลี้ยงรุ่นเพื่อน แล้วดันมีประชามติว่าจะไปหาไรกินกันแถวพระราม5 แต่ยังไม่รู้ว่าจะเอาร้านไหน ใครมีข้อมูลดีๆบอกกันหน่อยค่ะ อยากได้แบบร้านนั่งฟังเพลงสบายๆ บรรยากาศชิลล์ๆ ถ้ามีรูปกะแผนที่แนบมาด้วยจักขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยค่ะ
คือว่าปกติไม่ค่อยไปไหนไกลๆขับรถแค่ไปกลับที่ทำงานวันละ10 km ค่ะ แล้วเราก็อยู่ซะบ้านนอกเลย(เทพารักษ์ สมุทรปราการ) จะเข้ากรุงเทพต้องวางแผนดีๆไม่งั้นอาจหลงทาง เอาแบบว่าลงทางด่วนแล้วไปอีกไม่ไกลยิ่งดีค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะค้า  02 Inlove
SAMURAI ®
Moderator
Extreme Member
*

คะแนนชื่นชม (Like) 268

Matt Black "SAMURAI"

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 16:09:06 »

ร้านไก่ย่างโคราช พระราม5 ครับ
เคยไปมา 2 ครั้ง มีห้อง Karaoke ด้วยครับ

11/6 หมู่ 9 สะพานพระราม 5 ใกล้ บิ๊กซีติวานนท์, ต.ตลาดขวัญ, อ.เมือง, นนทบุรี
เบอร์โทรศัพท์  0 2526 7083
แฟกซ์  0 2966 7453

บอกก่อนว่าบอกทางไปไม่ถูกครับ เพราะตอนไปไม่ได้ขับเองครับ
คนข้างล่างบอกทีครับถ้าไปถูกนะ

"จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ จะดูสูง จะดูต่ำ อยู่ที่ทำตัว"

Black Star "SAMURAI"
http://www.thaimarch.com/index.php?topic=9798.0
podkar
Jr. Member
**

คะแนนชื่นชม (Like) 4

เชอรี่วิ้งจ้า

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 16:53:31 »

ร้านเรื่องเล่าเย็นนี้  เลยไก่ย่างโคราชมาหน่อย
ดนตรีสกา มันๆ บรรยากาศโอเลย ( หนุ่มเพียบ )
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์