ThaiMARCH.comLAMINA
25 พฤษภาคม 2015, 00:17:25 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Rocket Sound
ข่าว: ขอเชิญสมัครสมาชิกก่อน จึงจะมองเห็นบอร์ดทั้งหมดครับ
การค้นหาขั้นสูง
Gas
Nissan Krungthai
AOT Aeropart
Banner 465x Ning Auto
MOSUTEN Easy Insure
Banner 465x100px horse auto mirror
LOCKTECH Mahajak Audio
MC TECH Osaka 99 Banner 310 x100
Energy-Reform
CastrolCarsThailand
Second Hand Car by Thongchai

Hot Issue! มีตติ้งใหญ่ 8 พย 14 @สนามพีระ พัทยา!| สั่งซื้อสติกเกอร์คลับ

หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตำหนักน้ำซีฟู้ด : อ.เมืองชลบุรี ใกล้ๆสนามกีฬาจังหวัด ข้างศาลแรงงานชลบุรี  (อ่าน 3561 ครั้ง)
Marchoholic™
Full Member

คะแนนชื่นชม (Like) 0

~ feel the difference ~

« เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2010, 22:05:31 »

07 Hi พอดีมีร้านเด็ดราคาย่อมเยามาแนะนำ อยากให้พี่ๆน้องๆได้ลองไปชิมดูครับ
ผมเป็นขาประจำของที่นี่เลย บางครั้งว่างจัดก็ขับรถจากกรุงเทพไปกินมื้อเย็นแล้วก็กลับ
ครับ

ตำหนักน้ำซีฟู้ด

ที่ตั้ง : อยู่ไม่ไกลจากถนนเลียบชายทะเลหน้าสวนสุขภาพ
         ซอยทิพย์สถาน ถนนวชิรปราการ บางปลาสร้อย อำเภอเมืองชลบุรี
         เบอร์โทรศัพท์ : 0-3879-2219

เมนูครับ

พอดีไปกันไม่กี่คน ครั้งนี้เลยถ่ายมาได้ไม่กี่อย่างครับ
แต่ก่อนหน้านี้ไปชิมมาหลายรายการ อร่อยๆทั้งนั้นเลยครับ
เสียดายว่าลืมถ่ายรูปมา

หอยนางรมสดๆ

ยำสามไข่ : ไข่ปู ไข่ปลา ไข่แมงดาทะเล รสแซ่บจัดจ้านมากๆครับ
ไปกี่ที ก็ต้องสั่งทุกครั้ง

เนื้อปูผัดผงกระหรี่ ปูเต็มๆครับ ไม่ได้มีแต่ไข่เต็มจาน เนื้อปูเต็มๆ

ออส่วนกระทะร้อนครับ หอยนางรมสดผัดร้อน กับถั่วงอกกรอบๆ

ยำผักบุ้งกรอบ เคยทั้งซื้อกลับบ้าน และทานที่ร้าน แต่ทานที่ร้านจะอร่อยกว่าครับ เพราะผักบุ้งกรอบอร่อยมาก มากกว่าเวลากินเฟรนช์ฟราย Mc อีกครับ

ปลากระพงทอดราดน้ำปลา กรอบนอก นุ่มใน หวานมากครับ

ลองหาโอกาศไปชิมดูครับ ผมไปกัน 5 คน จ่ายไปแค่ 1,200 เองอ่ะ รวมน้ำด้วย ไม่มี Vat7% ไม่มี Service 10% ด้วยครับ
คุ้มมากกกกกกกกกกก

konglive
Extreme Member

คะแนนชื่นชม (Like) 1

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 3 มิถุนายน 2010, 21:41:44 »

ท่าจะแซ่บบ ทุกเมนูนะนี่

yggip_a ®
Full Member

ชื่อเอนะครับผม

yggip_a@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 3 มิถุนายน 2010, 21:53:06 »

คนชลบุรีมายืนยันความอร่อยครับ  07 Hi

ThaiMarch Member Club #245

March E CVT เจ้ามันม่วงครับ  โซนตะวันออกรายงานตัวครับผม

My topic
DIY แบบพอเพียงกับที่ว่างฝาท้ายประตูหลัง
March 2011
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 8 มิถุนายน 2010, 08:37:01 »

ยังไม่เคยไปแฮะ ไปแต่วังมุข กับ ท่าเรือซีฟู๊ด

เดี๋ยวลองไปดู แล้วจะมาบอกอีกที

ปีนี้เพิ่งซื้อบ้าน มาร์ชเลยต้องรอปีหน้า
รอจอง March Minor Change VL งาน Motor Show 2011
1. March VL(ขาว) 544,000
2. JAZZ S AT 597,000
3. VIOS J AT (ABS) 564,000

ดาวน์  25%  ผ่อน 60 เดือน
อนุชา®

คะแนนชื่นชม (Like) 470

มาร์ชส้มสุดที่รักของครอบครัว

« ตอบ #4 เมื่อ: 8 มิถุนายน 2010, 08:50:21 »

ร้านนี้ฟันธงครับ..อร่อยทุกอย่าง (ยกเว้นน้ำเปล่า..ชิมดูแล้วไม่มีรดชาดครับ..จืดสนิท)13 Smile

ไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาดีที่สุด แต่วิ่งเพื่อให้เจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด               เต่าทองทัวร์ ดอยอินทนนท์ ปางอุ๋ง ปาย ดอยตุง
http://www.thaimarch.com/index.php?topic=5619.0       http://www.thaimarch.com/index.php?topic=15444.0
Biere
Global Moderator
*

คะแนนชื่นชม (Like) 647

ThaiNissan.com

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: 8 มิถุนายน 2010, 09:40:43 »

สงสัยต้องไปลองครับ มันอยู่ในเมืองใช่ไหมครับ ผมเคยเข้าเมืองครั้งเดียวเอง ที่ไปประมูลงาน นอกนั้นไปเที่ยวทะเลหมด  13 Smile

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์