ThaiMARCH.comLAMINA
23 ตุลาคม 2014, 15:39:09 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Rocket Sound
ข่าว: ขอเชิญสมัครสมาชิกก่อน จึงจะมองเห็นบอร์ดทั้งหมดครับ
การค้นหาขั้นสูง
Nissan Krungthai
AOT Aeropart
viriyah.co.th Ning Auto
MOSUTEN Banner465x100px
PTC GAS PTC GLASS COATING CENTER
Banner 465x100px horse auto mirror
API Accessories TP-Aeropart Banner 225x100px MO AUTO
LOCKTECH Mahajak Audio pasta-racing.com
MC TECH
http://www.clubs9.com/
Energy-Reform
PTC Gas
Second Hand Car by Thongchai
checkinsuranceprice.com

Hot Issue! มีตติ้งใหญ่ 8 พย 14 @สนามพีระ พัทยา!| สั่งซื้อสติกเกอร์คลับ

หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตำหนักน้ำซีฟู้ด : อ.เมืองชลบุรี ใกล้ๆสนามกีฬาจังหวัด ข้างศาลแรงงานชลบุรี  (อ่าน 3119 ครั้ง)
Marchoholic™
Full Member

คะแนนชื่นชม (Like) 0

~ feel the difference ~

« เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2010, 22:05:31 »

07 Hi พอดีมีร้านเด็ดราคาย่อมเยามาแนะนำ อยากให้พี่ๆน้องๆได้ลองไปชิมดูครับ
ผมเป็นขาประจำของที่นี่เลย บางครั้งว่างจัดก็ขับรถจากกรุงเทพไปกินมื้อเย็นแล้วก็กลับ
ครับ

ตำหนักน้ำซีฟู้ด

ที่ตั้ง : อยู่ไม่ไกลจากถนนเลียบชายทะเลหน้าสวนสุขภาพ
         ซอยทิพย์สถาน ถนนวชิรปราการ บางปลาสร้อย อำเภอเมืองชลบุรี
         เบอร์โทรศัพท์ : 0-3879-2219

เมนูครับ

พอดีไปกันไม่กี่คน ครั้งนี้เลยถ่ายมาได้ไม่กี่อย่างครับ
แต่ก่อนหน้านี้ไปชิมมาหลายรายการ อร่อยๆทั้งนั้นเลยครับ
เสียดายว่าลืมถ่ายรูปมา

หอยนางรมสดๆ

ยำสามไข่ : ไข่ปู ไข่ปลา ไข่แมงดาทะเล รสแซ่บจัดจ้านมากๆครับ
ไปกี่ที ก็ต้องสั่งทุกครั้ง

เนื้อปูผัดผงกระหรี่ ปูเต็มๆครับ ไม่ได้มีแต่ไข่เต็มจาน เนื้อปูเต็มๆ

ออส่วนกระทะร้อนครับ หอยนางรมสดผัดร้อน กับถั่วงอกกรอบๆ

ยำผักบุ้งกรอบ เคยทั้งซื้อกลับบ้าน และทานที่ร้าน แต่ทานที่ร้านจะอร่อยกว่าครับ เพราะผักบุ้งกรอบอร่อยมาก มากกว่าเวลากินเฟรนช์ฟราย Mc อีกครับ

ปลากระพงทอดราดน้ำปลา กรอบนอก นุ่มใน หวานมากครับ

ลองหาโอกาศไปชิมดูครับ ผมไปกัน 5 คน จ่ายไปแค่ 1,200 เองอ่ะ รวมน้ำด้วย ไม่มี Vat7% ไม่มี Service 10% ด้วยครับ
คุ้มมากกกกกกกกกกก

konglive
Extreme Member

คะแนนชื่นชม (Like) 1

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 3 มิถุนายน 2010, 21:41:44 »

ท่าจะแซ่บบ ทุกเมนูนะนี่

yggip_a ®
Full Member

ชื่อเอนะครับผม

yggip_a@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 3 มิถุนายน 2010, 21:53:06 »

คนชลบุรีมายืนยันความอร่อยครับ  07 Hi

ThaiMarch Member Club #245

March E CVT เจ้ามันม่วงครับ  โซนตะวันออกรายงานตัวครับผม

My topic
DIY แบบพอเพียงกับที่ว่างฝาท้ายประตูหลัง
March 2011
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 8 มิถุนายน 2010, 08:37:01 »

ยังไม่เคยไปแฮะ ไปแต่วังมุข กับ ท่าเรือซีฟู๊ด

เดี๋ยวลองไปดู แล้วจะมาบอกอีกที

ปีนี้เพิ่งซื้อบ้าน มาร์ชเลยต้องรอปีหน้า
รอจอง March Minor Change VL งาน Motor Show 2011
1. March VL(ขาว) 544,000
2. JAZZ S AT 597,000
3. VIOS J AT (ABS) 564,000

ดาวน์  25%  ผ่อน 60 เดือน
อนุชา®

คะแนนชื่นชม (Like) 470

มาร์ชส้มสุดที่รักของครอบครัว

« ตอบ #4 เมื่อ: 8 มิถุนายน 2010, 08:50:21 »

ร้านนี้ฟันธงครับ..อร่อยทุกอย่าง (ยกเว้นน้ำเปล่า..ชิมดูแล้วไม่มีรดชาดครับ..จืดสนิท)13 Smile

ไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาดีที่สุด แต่วิ่งเพื่อให้เจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด               เต่าทองทัวร์ ดอยอินทนนท์ ปางอุ๋ง ปาย ดอยตุง
http://www.thaimarch.com/index.php?topic=5619.0       http://www.thaimarch.com/index.php?topic=15444.0
Biere
Global Moderator
*

คะแนนชื่นชม (Like) 644

ThaiNissan.com

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: 8 มิถุนายน 2010, 09:40:43 »

สงสัยต้องไปลองครับ มันอยู่ในเมืองใช่ไหมครับ ผมเคยเข้าเมืองครั้งเดียวเอง ที่ไปประมูลงาน นอกนั้นไปเที่ยวทะเลหมด  13 Smile

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์