ThaiMARCH.comLAMINA
20 ธันวาคม 2014, 14:25:43 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Rocket Sound
ข่าว: ขอเชิญสมัครสมาชิกก่อน จึงจะมองเห็นบอร์ดทั้งหมดครับ
การค้นหาขั้นสูง
Nissan Krungthai
AOT Aeropart
viriyah.co.th Ning Auto
MOSUTEN Banner465x100px
PTC GAS crystal for car
Banner 465x100px horse auto mirror
API Accessories TP-Aeropart Banner 225x100px MO AUTO
LOCKTECH Mahajak Audio pasta-racing.com
MC TECH
http://www.clubs9.com/
Energy-Reform
PTC Gas
BangChak Eco Syn
Second Hand Car by Thongchai
SBRAND
checkinsuranceprice.com

Hot Issue! มีตติ้งใหญ่ 8 พย 14 @สนามพีระ พัทยา!| สั่งซื้อสติกเกอร์คลับ

หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่าง ติดที่ล็อคเกียร์, ล็อคพวงมาลัย หรือ ล็อคเบรคครัช ติดแบบไหนดีกว่ากันครับ  (อ่าน 6161 ครั้ง)
bigpun
Newbie
*

คะแนนชื่นชม (Like) 0

« เมื่อ: 9 พฤษภาคม 2012, 08:10:59 »

ผมต้องเอารถไปจอดคอนโดใกล้บ้าน เพราะแถวบ้านไม่มีที่จอดเลย กลัวว่ารถจะโดนแงะ ตอนนี้ผมตัดสินใจไม่ถูกว่าจะป้องกันลูกรักของผมยังไง รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับว่าจะติดที่ล็อคอะไรดี

งบที่จะซื้อมีประมาณ 1-3พันบาท

ขอบคุณครับ
ohmedattu
Newbie
*

คะแนนชื่นชม (Like) 1

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 14:35:14 »

เหนมียูสเซอในเวบ ขายอยุ่ครับ

ของโซเลก มีแบบลอกล้อแบบตำรวจกับ รุ่นคลิกลอก แบบต้องติดตั้ง น่าจะลอคเกียร์ครับ
bank_bmw36
Hero Member

คะแนนชื่นชม (Like) 47

bank_bmw36@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2012, 01:25:03 »

ล้อคเบรก คับ 1500 ประมาณนั้นคับ

Line:bankkyjang. เปลี่ยนเปนนละค้าบ บี พังไปแล้ว

แอดมาคุยกานได้ๆๆ บอกนิดนึงก้ดี คับ พี่ๆ จากมาช คลับ :))

วิธีทักทายชาวมาช คลับ คือ " พริบไฟฉุกเฉิน3 ครั้ง. ".   รณรงค์ช่วยกันตังนะคับ. :)
jong
Extreme Member

คะแนนชื่นชม (Like) 51

ขอบคุณทุกท่านที่ชื่นชมครับ...ด้วยจิตคารวะ

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012, 20:23:46 »

ผมล็อคเบลค ครับ  พึ่งไปทำมา   ก็ดีครับ  แต่ตอนนี้มีปํญหาเรื่อง ลืมปิดไฟหน้าแล้วมัน ไม่ร้อง 

ไม่รู้ระบบไฟอย่างอื่นจะมีตามาหรือเปล่า    รอลุ้นอยู่ครับ 09 Cry

รถ คันนี้  เด้อ ศรีสะเกษ
"คันเทียวทาง บ่ สุดเส้น  อย่าคืนหลัง ให้เขาซ่า 
สู้ไปตายดาบหน้า  เขาจั่งเอิ้นว่าดี"   ซั่นดอก ว้า !

แปลว่า " ถ้าหากเดินทางยังไม่ถึงจุดหมาย  ก็อย่า
กลับมาให้เขาพูดจาถากถางเย๊าะเย้ย  หรือถ้าหากทำอะไร
ก็จงพยายามทำให้สำเร็จ  อย่ายอมแพ้ ง่ายๆ  อย่าคืนกลับมา
ตั้งหน้าตั้งตา เดินต่อไป จนกว่าจะถึงจุดหมายปลายทาง
สู้ต่อไป ทำต่อไป จนกว่าจะสำเร็จ  หรือ  ตายไปข้างหนึ่ง
นั่นแหละ เขาถึงจะยอมรับ  "  ว่าอย่างงั้น นะ!
kitsada24®
Extreme Member

คะแนนชื่นชม (Like) 8

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012, 20:57:34 »

เหนมียูสเซอในเวบ ขายอยุ่ครับ

ของโซเลก มีแบบลอกล้อแบบตำรวจกับ รุ่นคลิกลอก แบบต้องติดตั้ง น่าจะลอคเกียร์ครับ

ล้อคล้อแนะนำ ครับถ้าจอดนอกบ้านปลอดภัยกว่า และ ไม่เกิน งบ 1350 บาท เฉพาะล้อแม็กซ์

ล็อคเกียร์ยี่ห้อ Solex รุ่น คลิ๊กล็อค 4300 บาท

ล็อคล้อแบบ จราจร ราคา 1390 บ. จัดส่งทั่วประเทศ

ล็อคพวงมาลัย 1000 บาท
  ติดตั้งถึงบ้าน กรุงเทพปริมณฑล ช่างโรงงานโซเลสเดียวกันของแท้
    k กิจ 086-540-4505 
 http://www.thaimarch.com/index.php?topic=44631.new#newกดเลยมีรูป
LuckyNumber (13)
Sr. Member

คะแนนชื่นชม (Like) 4

I Love U

« ตอบ #5 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 05:08:31 »

ผมเลือกแบบล็อคเบรคครัช ที่ผ่านมาก็ใช้ดีครับ
แนะนำเพื่อนๆไปหลายคน
2008load
สมาชิก VIP
Hero Member

คะแนนชื่นชม (Like) 22

« ตอบ #6 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 08:00:46 »

ล๊อกเบรค ครัช  lockteh ล๊อก 2 ชั้น มีตัดสตาร์ทสำหรับพวกกุญแจ 07 Hi

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์