ThaiMARCH.comLAMINA
21 เมษายน 2014, 06:38:01 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Rocket Sound
ข่าว: ขอเชิญสมัครสมาชิกก่อน จึงจะมองเห็นบอร์ดทั้งหมดครับ
การค้นหาขั้นสูง
Nissan Krungthai
AOT Aeropart
MARCH NAVI Ning Auto
March Euro Edition PTC Gas
TOD GPS Tracking horse auto mirror
GENIAL RACING PROJECT MOSUTEN
www.ptc-gas.com lpgtechgas.com
API Accessories TP-Aeropart Banner 465x100px
E85 Kit MO AUTO GPS Moretech
Wheel Spec Thailand LOCKTECH Mahajak Audio
  Car Cover 2 You
AutoCover
ABT
http://www.clubs9.com/
SK2 Motor Sport
Energy-Reform
PTC Gas
tiscoautocash

Hot Issue! เปิดสั่งซื้อ สินค้า TMC Club จำนวนจำกัด!!! | TMC Card+สติกเกอร์คลับ

หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้เจอน้องมีนาเยอะแบบ...น่ารักไปหมดเลย  (อ่าน 835 ครั้ง)
ShiShiMaRu
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2011, 09:27:58 »

ขับประจำอยู่แค่แถวบางนาตราดช่วง ถ.กิ่งแก้ว ไม่ค่อยได้ออกไปไหนไกลๆ แต่สองสามสัปดาห์ที่ผ่านมา ไปชะแวบๆ แถวชลบุรีค่ะ เห็นน้องมีนาอวดความน่ารัก นั่งนับได้มากกว่า 20 คัน ภายในไม่ถึง 1 ชั่วโมง เพื่อนที่นั่งไปด้วยกันเขาขับยี่ห้ออื่น ยังแอบหมั่นไส้(แบบขำๆ)เลยค่ะ

เจอน้องมีนาคันไหนเราก็กรี๊ดเหมือนไปรู้จักกับคนขับมาสักสิบปี  06 Laugh

เห็นสีขาวติดตราโล่วิ่งมาทางบางนา-ตราดหลายครั้งแล้ว งามมากๆ  04 Kiss
kaveep
Jr. Member
**

คะแนนชื่นชม (Like) 6

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 19:24:33 »

ผมก็วิ่งแถวบางนาตราดบ่อยครับ แต่ไม่ได้ขับน้องมีนา ขับน้องมาสด้าrx8สีขาว เจอกันก็ทักทายได้ครับ อีก2-3เดือนแฟนจะออกน้องมีนาสีเขียว คงได้เห็นกันบ่อยๆล่ะ เพราะแฟนผมทำงานอยู่เส้นบางนาตราดเลย  07 Hi

:B.I.R.D.:  
Lpg Banglamung,PattaYa
081-4902299

Mazda Rx8 Mc'09
      Nissan March VL
กุ๊กกุ๊ก ®
Hero Member

คะแนนชื่นชม (Like) -4

Marchขาวๆกลมๆ น่ารักอ่ะ

« ตอบ #2 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 19:55:05 »

สงสัยจะเยอะกว่าวีโก้ซะแล้ว

06 Laugh 06 Laugh 06 Laugh

ShiShiMaRu
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2011, 09:30:14 »

07 Hi เดี๋ยวจะเล็งไว้เลยค่ะคุณ kaveep  น้องมีนาของ ShiShiMaRu รุ่น sports สีดำค่ะ  แล้วเมื่อวันก่อนแวะเติมน้ำมันที่ปั๊ม มีอาเฮียลงมาจากน้องมีนาสีขาวป้ายแดง มาบอกให้เปิดกระจก เอ่อ...ตกใจมากค่ะ แต่เห็นว่าอยู่ในปั๊มเลยแง้มนิดนึง เฮียแกลงมาถามเรื่องอัตราการกินน้ำมันค่ะ

คุณ กุ๊กกุ๊ก ค่ะ น้องมีนาเข้าตาแล้วมองไม่เห็นยี่ห้ออื่นเลยค่ะ  13 Smile (ล้อเล่นนะคะ แต่ละค่าย/รุ่นก็มีดีของเขา ถ้าเลือกได้อีกคันยังอยากได้ M2 เลยค่ะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2011, 10:03:50 โดย ShiShiMaRu » บันทึกการเข้า
ลุงคม Slim Big City
Extreme Member

คะแนนชื่นชม (Like) 101

ถ้าไม่อยาก..ก็ไม่ทุกข์

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2011, 09:42:29 »

07 Hi เดี๋ยวจะเล็งไว้เลยค่ะคุณ kaveep  น้องมีนาของ ShiShiMaRu รุ่น sports สีดำค่ะ  แล้วเมื่อวันก่อนแวะเติมน้ำในที่ปั๊ม มีอาเฮียลงมาจากน้องมีนาสีขาวป้ายแดง มาบอกให้เปิดกระจก เอ่อ...ตกใจมากค่ะ แต่เห็นว่าอยู่ในปั๊มเลยแง้มนิดนึง เฮียแกลงมาถามเรื่องอัตราการกินน้ำมันค่ะ
ได้มุขจีบสาวแล้วเรา  06 Laugh
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์