ThaiMARCH.comLAMINA
24 พฤษภาคม 2015, 09:59:55 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Rocket Sound
ข่าว: ขอเชิญสมัครสมาชิกก่อน จึงจะมองเห็นบอร์ดทั้งหมดครับ
การค้นหาขั้นสูง
Gas
Nissan Krungthai
AOT Aeropart
Banner 465x Ning Auto
MOSUTEN Easy Insure
Banner 465x100px horse auto mirror
LOCKTECH Mahajak Audio
MC TECH Osaka 99 Banner 310 x100
Energy-Reform
CastrolCarsThailand
Second Hand Car by Thongchai

Hot Issue! มีตติ้งใหญ่ 8 พย 14 @สนามพีระ พัทยา!| สั่งซื้อสติกเกอร์คลับ

หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้เจอน้องมีนาเยอะแบบ...น่ารักไปหมดเลย  (อ่าน 1056 ครั้ง)
ShiShiMaRu
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2011, 09:27:58 »

ขับประจำอยู่แค่แถวบางนาตราดช่วง ถ.กิ่งแก้ว ไม่ค่อยได้ออกไปไหนไกลๆ แต่สองสามสัปดาห์ที่ผ่านมา ไปชะแวบๆ แถวชลบุรีค่ะ เห็นน้องมีนาอวดความน่ารัก นั่งนับได้มากกว่า 20 คัน ภายในไม่ถึง 1 ชั่วโมง เพื่อนที่นั่งไปด้วยกันเขาขับยี่ห้ออื่น ยังแอบหมั่นไส้(แบบขำๆ)เลยค่ะ

เจอน้องมีนาคันไหนเราก็กรี๊ดเหมือนไปรู้จักกับคนขับมาสักสิบปี  06 Laugh

เห็นสีขาวติดตราโล่วิ่งมาทางบางนา-ตราดหลายครั้งแล้ว งามมากๆ  04 Kiss
kaveep
Jr. Member
**

คะแนนชื่นชม (Like) 6

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 19:24:33 »

ผมก็วิ่งแถวบางนาตราดบ่อยครับ แต่ไม่ได้ขับน้องมีนา ขับน้องมาสด้าrx8สีขาว เจอกันก็ทักทายได้ครับ อีก2-3เดือนแฟนจะออกน้องมีนาสีเขียว คงได้เห็นกันบ่อยๆล่ะ เพราะแฟนผมทำงานอยู่เส้นบางนาตราดเลย  07 Hi

:B.I.R.D.:  
Lpg Banglamung,PattaYa
081-4902299

Mazda Rx8 Mc'09
      Nissan March VL
กุ๊กกุ๊ก ®
Hero Member

คะแนนชื่นชม (Like) -4

Marchขาวๆกลมๆ น่ารักอ่ะ

« ตอบ #2 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 19:55:05 »

สงสัยจะเยอะกว่าวีโก้ซะแล้ว

06 Laugh 06 Laugh 06 Laugh

ShiShiMaRu
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2011, 09:30:14 »

07 Hi เดี๋ยวจะเล็งไว้เลยค่ะคุณ kaveep  น้องมีนาของ ShiShiMaRu รุ่น sports สีดำค่ะ  แล้วเมื่อวันก่อนแวะเติมน้ำมันที่ปั๊ม มีอาเฮียลงมาจากน้องมีนาสีขาวป้ายแดง มาบอกให้เปิดกระจก เอ่อ...ตกใจมากค่ะ แต่เห็นว่าอยู่ในปั๊มเลยแง้มนิดนึง เฮียแกลงมาถามเรื่องอัตราการกินน้ำมันค่ะ

คุณ กุ๊กกุ๊ก ค่ะ น้องมีนาเข้าตาแล้วมองไม่เห็นยี่ห้ออื่นเลยค่ะ  13 Smile (ล้อเล่นนะคะ แต่ละค่าย/รุ่นก็มีดีของเขา ถ้าเลือกได้อีกคันยังอยากได้ M2 เลยค่ะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2011, 10:03:50 โดย ShiShiMaRu » บันทึกการเข้า
ลุงคม Slim Big City
Extreme Member

คะแนนชื่นชม (Like) 101

ถ้าไม่อยาก..ก็ไม่ทุกข์

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2011, 09:42:29 »

07 Hi เดี๋ยวจะเล็งไว้เลยค่ะคุณ kaveep  น้องมีนาของ ShiShiMaRu รุ่น sports สีดำค่ะ  แล้วเมื่อวันก่อนแวะเติมน้ำในที่ปั๊ม มีอาเฮียลงมาจากน้องมีนาสีขาวป้ายแดง มาบอกให้เปิดกระจก เอ่อ...ตกใจมากค่ะ แต่เห็นว่าอยู่ในปั๊มเลยแง้มนิดนึง เฮียแกลงมาถามเรื่องอัตราการกินน้ำมันค่ะ
ได้มุขจีบสาวแล้วเรา  06 Laugh
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์