ThaiMARCH.comAOT
25 สิงหาคม 2019, 13:22:09 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
NV YANGYONT
ข่าว: ขอเชิญสมัครสมาชิกก่อน จึงจะมองเห็นบอร์ดทั้งหมดครับ
การค้นหาขั้นสูง
PP Maga Auto
Leo Oil
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ฮอนด้าบริโอ้ ณ แหลมทองระยอง มาดูมันกัน(มั๊ย)  (อ่าน 24261 ครั้ง)
TazzaNW ®
Sr. Member

คะแนนชื่นชม (Like) 3

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #30 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 01:43:27 »

ไม่มีรถจะขายแล้วยังมา.... หน่ะ

ผมก็ใช้ civic อยู่ ชอบใส่กางเกงขาสั้นเสื้อยืดเหมือนกัน 5555  เรามีตังค์แต่ไม่แสดงออก 55555 04 Kiss

::  ขับ MARCH โคตรคุ้มเลยครับ ::

ทำในสิ่งที่อยากทำ ที่ถูกต้อง ก่อนที่จะไม่ได้ทำ เพราะเราไม่สามารถรู้ได้เลยว่าโอกาสของเราจะมีเมื่อไหร
NaBeZaa
Extreme Member

คะแนนชื่นชม (Like) 24

« ตอบ #31 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 01:48:50 »

ce28 กี่นิ้ว อ๊อฟเซ็ทเท่าไรครับ  เอามาใส่ march ได้ไหมอ่ะครับ แม็กไซด์นี้  02 Inlove

thaimarch club

vigothailland club

boyzathailand club
natapol_kub
Jr. Member
**

คะแนนชื่นชม (Like) 1

natapol_kub@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 22:14:42 »

เข้าใจอารมย์เลยครับเจอบ่อย
เพราะผมก็ชอบแต่งตัวแบบพี่เลย 555  06 Laugh
ไม่แน่ใจว่า จขกท. อยู่ใน CFDT ด้วยรึป่าวครับ
listyourcar
Newbie
*

คะแนนชื่นชม (Like) 0

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #33 เมื่อ: 29 มกราคม 2012, 11:04:06 »

ก่อนอื่นต้องขออภัยท่านกรรมการคลับทั้งหลายและพี่น้องไทยมาร์ชทุกท่านด้วยนะครับ
 เนื่องจากเมื่อคืนนี้ น้องชายชนไปกินไอติมสเวนเซ่นที่แหลมทองระยอง
เลยได้เจอกับ เจ้าบริโอ้ ตัวเป็นๆมันใหญ่มาก(ประชด) ดูเอาจากรูปละกัน

แต่สาระสำคัญมันไม่ได้อยู่ตรงนี้ครับ เพราะสมาชิกเรา ส่วนใหญ่จะรู้จักมันดีอยู่แล้ว
แต่มันอยู่ที่รูปนี้ครับ...

ทันทีที่ผมถ่ายรูปนี้เสร็จ พนักงานของฮอนด้าก็เดินมาไล่ลูกสาวผม ให้ออกห่างๆรถ
โอ้โห...สงสัยมันนึกว่าลูกสาวผมจะขูดสีรถมันด้วยมือเปล่ามั้งน่ะ ผมก็เพิ่งเคยเจอที่นี่แหละ
เอารถมาโชว์ แต่ห้ามเข้าใกล้...งงแมร่งจริงๆ...
สงสัยนึกว่ากรูขี่จักรยานมาเที่ยวแหลมทอง ไม่มีตังซื้อรถมั้ง
(ผมดันใส่กางเกงขาสั้น เสื้อยืด รองเท้าแตะไปซะด้วย)

แสรด...นึกแล้วโมโหไม่หาย... 03 Angry

กรูไม่ได้จนขนาดนั้นนะโว้ย... 08 Wait

ผมเอาคันนี้ไป...คันที่กินน้ำมันที่สุดในบ้าน...เลยเอาไว้จอดโชว์ซะส่วนใหญ่...

สุดท้าย ลองมาคิดดู...สงสัยเป็นเพราะผมดูเหมือนไม่มีตังค์ มันเลยไม่ต้อนรับและบริการ
เหมือนที่สมาชิกคลับเราหลายท่านก็เจอแบบนี้ เวลาเข้าไปดูรถ แต่แต่งตัวโลโซ ละมั้ง...
ตูไม่น่าซื้อซีวิคกะแจ๊ซมันมาใช้เลย.... 03 Angry

รถสวยมากๆเลย

M M M
Hero Member

คะแนนชื่นชม (Like) 20

« ตอบ #34 เมื่อ: 2 กุมภาพันธ์ 2012, 12:21:58 »

ก่อนอื่นต้องขออภัยท่านกรรมการคลับทั้งหลายและพี่น้องไทยมาร์ชทุกท่านด้วยนะครับ
 เนื่องจากเมื่อคืนนี้ น้องชายชนไปกินไอติมสเวนเซ่นที่แหลมทองระยอง
เลยได้เจอกับ เจ้าบริโอ้ ตัวเป็นๆมันใหญ่มาก(ประชด) ดูเอาจากรูปละกัน

แต่สาระสำคัญมันไม่ได้อยู่ตรงนี้ครับ เพราะสมาชิกเรา ส่วนใหญ่จะรู้จักมันดีอยู่แล้ว
แต่มันอยู่ที่รูปนี้ครับ...

ทันทีที่ผมถ่ายรูปนี้เสร็จ พนักงานของฮอนด้าก็เดินมาไล่ลูกสาวผม ให้ออกห่างๆรถ
โอ้โห...สงสัยมันนึกว่าลูกสาวผมจะขูดสีรถมันด้วยมือเปล่ามั้งน่ะ ผมก็เพิ่งเคยเจอที่นี่แหละ
เอารถมาโชว์ แต่ห้ามเข้าใกล้...งงแมร่งจริงๆ...
สงสัยนึกว่ากรูขี่จักรยานมาเที่ยวแหลมทอง ไม่มีตังซื้อรถมั้ง
(ผมดันใส่กางเกงขาสั้น เสื้อยืด รองเท้าแตะไปซะด้วย)

แสรด...นึกแล้วโมโหไม่หาย... 03 Angry

กรูไม่ได้จนขนาดนั้นนะโว้ย... 08 Wait

ผมเอาคันนี้ไป...คันที่กินน้ำมันที่สุดในบ้าน...เลยเอาไว้จอดโชว์ซะส่วนใหญ่...

สุดท้าย ลองมาคิดดู...สงสัยเป็นเพราะผมดูเหมือนไม่มีตังค์ มันเลยไม่ต้อนรับและบริการ
เหมือนที่สมาชิกคลับเราหลายท่านก็เจอแบบนี้ เวลาเข้าไปดูรถ แต่แต่งตัวโลโซ ละมั้ง...
ตูไม่น่าซื้อซีวิคกะแจ๊ซมันมาใช้เลย.... 03 Angry

โอ้ววววว  FD อย่างแหล่มเลยคับ   สวยมากกกกกก      05 Embrace 05 Embrace
Dahlia™®
Full Member

คะแนนชื่นชม (Like) 9

fakevenus@hotmail.com
« ตอบ #35 เมื่อ: 2 กุมภาพันธ์ 2012, 16:31:53 »

ผมก็แต่งตัวแบบคุณนี่ล่ะครับ เสื้อยืดกางเกงขาสั้น รองเท้าผ้าใบ เข้าศูนย์ BM เซลส์ต้อนรับดีมากเลยครับ หาน้ำมาให้ทาน พาไปลองนั่งรถด้วย บริการดีมากครับ แต่ไม่มีตังซื้อ อิอิ แค่อยากลองเข้าไปดู ชื่นชมจริงๆ

แต่ตอนถอยรถที่ Toyota แต่งตัวแบบนี้ ไม่มีเซลส์คนไหนมาต้อนรับเลย ต้องเข้าไปบอกว่ามาซื้อรถครับ และขอน้ำทานหน่อย

ตอนถอย March ก็แต่งตัวแบบนี้ ก็บริการดีครับ

-:- Cookie'n Cream -:-
tumllsl
Hero Member

คะแนนชื่นชม (Like) 47

1200จัดหนัก

« ตอบ #36 เมื่อ: 2 พฤษภาคม 2012, 22:39:14 »

ต้องตบครับ 03 Angry

1200จัดหนัก
freedom bell ®
Sr. Member

คะแนนชื่นชม (Like) 13

เลือกที่จะรัก มักที่จะชอบ อย่าใด้แคร์สื่อ

« ตอบ #37 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2012, 20:01:35 »

นี่ก็ออกแจ๊ส มาเหมือนกัน แต่ ไม่ค่อยใด้ใช้เลย จอดอยู่เฉย ๆล่าสุดเอาไปให้หลวงพ่อ เจิมให้ ช่วงสงกรานต์ เสร็จแล้วก็เอากลับมาจอดต่อ 14 Smile เสียดายเหมือนกัน

maew_ry
Sr. Member

คะแนนชื่นชม (Like) 21

« ตอบ #38 เมื่อ: 4 พฤษภาคม 2012, 01:21:55 »

ผมก็ยังติดใจกับการบริการ การพูดคุยของเบ๊น กะบีเอ็มอยู่เลยครับ เขาก็รู้ว่าเราไม่มีเงินซื้อหรอก และไม่สนว่าคุณจะต้องแต่งตัวดีๆ ต้องยอมรับว่าแผนการตลาดทำได้สุดยอด สิ่งที่เขาได้จากเราคือ การบอกต่อๆ กันไปโดยที่เขาไม่ต้องไปโฆษณาให้เสียเงิน ผมจึงอยากให้ 0 ของยี่ปุ่งทำแบบนี้มั๊ง

ความสุขของชวิต คือการรู้จักคำว่า "พอ"
gohome192
Full Member

คะแนนชื่นชม (Like) 3

« ตอบ #39 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 22:06:16 »

อ่านแล้ว ปิ๊ด แทนเลย เฮ้อ !!

gohome192 ..... March In My Style ... !*
tonsakk
Full Member

คะแนนชื่นชม (Like) 5

« ตอบ #40 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 22:31:24 »

เกียดจัง พวกตั้งกะทู้พวกนี้ club ของเขาก็มีไม่มาลง
clubใครclubมันน่าจะเข้าใจกว่านะ บางอันก็อวย บางอันก็โชว์
ของมันดีจริงไม่ต้องมาโชว์มันก็ขายได้

น้องใบเตย

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
พิมพ์