ThaiMARCH.comAOT
23 เมษายน 2019, 12:11:33 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
NV YANGYONT
ข่าว: ขอเชิญสมัครสมาชิกก่อน จึงจะมองเห็นบอร์ดทั้งหมดครับ
การค้นหาขั้นสูง
PP Maga Auto
Leo Oil
Second Hand Car by Thongchai

Hot Issue! |พบปะสังสรรค์ : นัดหมาย Meeting และรวมภาพ meeting|

หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: F1 ที่ราชดำเนิน มีใครไปบ้าง (มีรูปที่ไปมา)  (อ่าน 14974 ครั้ง)
Chimpup
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 16:40:07 »

อยากให้รถ F1 มาวิ่งในหมู่บ้านผมจัง   อยากรู้จังรถที่ว่าแรงๆมันจะผ่านลูกระนาดในหมู่บ้านผมไปได้ป่าว(ความสูงของลูกระนาดแต่ละลูกในหมู่บ้านประมาณ 7 โกฐ) คริๆ  13 Smile
PeOud®
Extreme Member

คะแนนชื่นชม (Like) 90

น้องโอปอล์ พี่อู๊ด พี่โอ๋ น้องอัพ ThaiMarch@2250

« ตอบ #16 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 16:47:31 »

บอกไว้ตั้งแต่ตอนแรกว่า ผมไม่เห็นด้วยเป็นการส่วนตัวครับ

ถ้าคิดว่าผมใจแคบ แล้วความเดือดร้อนของคนที่ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับกิจกรรมครั้งนี้ ผู้จัดไม่ใจแคบกว่าหรอครับ
คุณจัด คุณได้เงินเข้ากระเป๋า ข้าราชการบางคนได้หน้าได้เงินซุก แล้วพ่อค้าแม่ค้า ประชาชนที่ไม่ได้สนใจกิจกรรม
ครั้งนี้หล่ะครับ วันเสาร์สำหรับบางคนยังเป็นวันทำงานนะครับ แค่ไม่มีงานประตูน้ำก็ติดกันหนึบแล้ว ที่อื่นไม่ต้องคิด
ต่อเลยว่ากระทบไปถึงไหน

ภาพของความเดือดร้อนของประชาชนที่ได้รับผลกระทบ เทียบกับสิ่งที่ผู้จัดวาดฝันไว้ว่าจะช่วยสร้างภาพลักษณ์ที่ดี
ของประเทศ ทำให้ผมนึกเทียบไปกับตอนที่ กทม.ใช้งบหลายสิบล้านจัดให้ถนนราชดำเนินมีน้ำพุฉลองวันสงกรานต์
หวังว่าจะมีคนมาฉลองความสุขกัน สรุปแล้วมากันจริง ๆ ลงมาเดินเล่นน้ำกันบนถนนราชดำเนินเลย น้ำก็ฟรี แต่รถติด
กันทั้งเมือง เดือดร้อนกันทั่วหน้า

ยังยืนยันว่าผมไม่เห็นด้วยกับกิจกรรมแบบนี้

Marchman™
สมาชิก VIP

คะแนนชื่นชม (Like) 3

« ตอบ #17 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 16:59:08 »

ไปคร้าบบบบ    07 Hi
Suntaclaus ®
สมาชิก VIP
Sr. Member

คะแนนชื่นชม (Like) 19

« ตอบ #18 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 17:16:02 »

ถ้าเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนไหนไปก็ฝากถ่ายรูปสวยๆ มาฝากด้วยนะครับ  07 Hi
na_drummer
Sr. Member

คะแนนชื่นชม (Like) 8

na_drummer@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #19 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 17:41:54 »

ถ้าจะไปแนะนำให้จอดน้องมาร์ชไว้ที่บ้าน แล้วสตาร์ทฟีโน่ไปแทนครับ  06 Laugh

เคยมั้ย!! ขับเกิน 100 ได้ยินเสียงลมแอบโหยหวน ซะงั้น....(ปัญหาแทงใจดำ คนรักรถ)
Stuffit วัสดุช่วยป้องกันเสียงรบกวนจากเสียงลมเข้ารถยนต์ นำเข้าจากญี่ปุ่น

http://www.thaimarch.com/index.php?topic=30224
http://www.facebook.com/infostuffit
Mาย้♡ε®เพ็ทบัดดี้
Hero Member

คะแนนชื่นชม (Like) 6

I'm groommer(ตัดขนหมา)

« ตอบ #20 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 18:54:01 »

เจอกัลลล ลุงวิ ผมอยุ่ที่สำนักงานสลากกินแบ่ง

LoveOndIEt®
Moderator
*

คะแนนชื่นชม (Like) 338

Thaimarch ID : 7777

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #21 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 20:37:11 »

บอกไว้ตั้งแต่ตอนแรกว่า ผมไม่เห็นด้วยเป็นการส่วนตัวครับ

ถ้าคิดว่าผมใจแคบ แล้วความเดือดร้อนของคนที่ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับกิจกรรมครั้งนี้ ผู้จัดไม่ใจแคบกว่าหรอครับ
คุณจัด คุณได้เงินเข้ากระเป๋า ข้าราชการบางคนได้หน้าได้เงินซุก แล้วพ่อค้าแม่ค้า ประชาชนที่ไม่ได้สนใจกิจกรรม
ครั้งนี้หล่ะครับ วันเสาร์สำหรับบางคนยังเป็นวันทำงานนะครับ แค่ไม่มีงานประตูน้ำก็ติดกันหนึบแล้ว ที่อื่นไม่ต้องคิด
ต่อเลยว่ากระทบไปถึงไหน

ภาพของความเดือดร้อนของประชาชนที่ได้รับผลกระทบ เทียบกับสิ่งที่ผู้จัดวาดฝันไว้ว่าจะช่วยสร้างภาพลักษณ์ที่ดี
ของประเทศ ทำให้ผมนึกเทียบไปกับตอนที่ กทม.ใช้งบหลายสิบล้านจัดให้ถนนราชดำเนินมีน้ำพุฉลองวันสงกรานต์
หวังว่าจะมีคนมาฉลองความสุขกัน สรุปแล้วมากันจริง ๆ ลงมาเดินเล่นน้ำกันบนถนนราชดำเนินเลย น้ำก็ฟรี แต่รถติด
กันทั้งเมือง เดือดร้อนกันทั่วหน้า

ยังยืนยันว่าผมไม่เห็นด้วยกับกิจกรรมแบบนี้

มะกี้ดูข่าวพระราชสำนัก ทีมF1ได้เข้าเฝ้าในหลวงท่านด้วย และท่านก็มีความสนใจอย่างมาก ใช้เวลาในการดูรถอยู่ตั้ง 1 ชม แอ๊นท์ไม่แน่ใจว่าที่เค้าจัดขึ้นมาเพราะเทิดพระเกียรติ์พระองค์ท่านด้วยรึป่าว เลยจัดให้วิ่งที่ราชดำเนินอ่ะคะ

Marchman™
สมาชิก VIP

« ตอบ #22 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 21:19:12 »

เจอกัลลล ลุงวิ ผมอยุ่ที่สำนักงานสลากกินแบ่ง

เจอกันวิน ผมจอดสนามเสือป่า เด๋วติดรถเพื่อนตะหานไป
เคยดูแต่ภาพพระองค์เจ้าพีระ แบบขาวดำ ขอสัมผัสภาพจริงเสียงจริงและงานนี้
งาน Motor Expo ได้ลูบๆคลำๆ F1ของสิงห์ในบูธราชยานยนต์ ยังขนลุกซู่ซ่า

Marchman™
สมาชิก VIP

« ตอบ #23 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 21:27:42 »

มะกี้ดูข่าวพระราชสำนัก ทีมF1ได้เข้าเฝ้าในหลวงท่านด้วย และท่านก็มีความสนใจอย่างมาก ใช้เวลาในการดูรถอยู่ตั้ง 1 ชม แอ๊นท์ไม่แน่ใจว่าที่เค้าจัดขึ้นมาเพราะเทิดพระเกียรติ์พระองค์ท่านด้วยรึป่าว เลยจัดให้วิ่งที่ราชดำเนินอ่ะคะ

แอนท์ต้องศึกษาข้อมูลแผนพัฒนาระยะ 10 ปี 2554-2564 ของราชยานยนต์สมาคมน่ะ....พี่จมอยู่ที่บูธนี้ด้วยความเพลิดเพลิน อีกไม่กี่ปีจะเหนทีมนักแข่ง F 1 สัญชาติไทยแท้โลดแล่นในสนามสูตรหนึ่งทั่วโลก
louislouis®
Sr. Member

คะแนนชื่นชม (Like) 6

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #24 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 22:36:48 »

อยากเห็นจังครับ

#Invalid YouTube Link#
tueter®
สมาชิก VIP
Hero Member

คะแนนชื่นชม (Like) 1

kira45452@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 22:56:27 »

ถ้าคุณคิดจะประชาสัมพันธ์ว่าสงบแล้ว คนอื่นก็ต้องไม่เดือดร้อนด้วยสิครับ ทำแบบนี้มันต่างยังไงกับปิดทำเนียบ ปิดราชประสงค์

และถ้าอยากจะโชว์ว่า Red Bull เป็นทีมของคนไทย แล้วอยากขับโชว์ ก็ไปโน้นเลยครับ สนามพัทยาเซอร์กิต สนามสำหรับแข่ง
รถ และให้ชาวโลกได้รับรู้ว่ามีคนไทยเป็นแชมป์ขับรถ ชื่อพระองค์เจ้าพีระ

ไม่รู้ว่าพวกสปอนเซอร์มันยัดเงินไปเท่าไหร่ ผู้ว่ากทมฯคนนี้ถึงยอมเซ็นต์อนุมัติ และยอมให้คนเมืองหลวงมีปัญหาจราจรในวัน
เสาร์ที่จะถึงนี้

สาธุ
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับเค้าไม่ประเมินผลกันเลยหรือว่าจะมีผลกระทบการจราจรเป็นอย่างไร แล้วใช่ว่าคน กทม ทุกคนจะอยากดูซักหน่อย ผมว่ามีไม่ถึง 10% ด้วยซ้ำไป ผมเองก็อยากดูครับ แต่ไม่เห็นด้วยกับการใช้สถานที่ กับการโปรโมท ดูแล้วมันเป็นธุรกิจชัดๆ ส่วนได้เสียคงเยอะขนาด

จองน้องมุข 15 Oct. 10
รับน้องมุข   21 Oct. 10
ระยะเวลาการรอคอย 6 วัน

ติดตามความเคลื่อนไหวน้องมุขได้ตามนี้นะคร้าบบบบ ตอนนี้ลง TEIN แล้วนะ
http://www.thaimarch.com/index.php?topic=12543.0
""surajo®""
Hero Member

no.1010

« ตอบ #26 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2010, 01:37:25 »

ผมว่าสงสัยต้องไปปีนต้นไม้ดูกันล่ะ
คนคงเยอะมากๆ ไปแล้วจะได้เห็นไหมเนี่ยะ
แต่ก็ยังอยากไปนะ ครั้งนึงในชีวิต
เห็นF1มันวิ่งตรงหน้า ตัวเป็นๆ ฮ่าฮ่า

tuuu®
Full Member

คะแนนชื่นชม (Like) 0

« ตอบ #27 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2010, 06:55:49 »

วันนี้แล้ว รอ ลูกตื่นแล้วดูว่าเด็กๆจะตัดสินใจยังไง หรือว่าต้องไปดูคนเดียว

ความคิดเห็นใคร เป็นไงไม่รู้ รู้แต่ว่าชอบ ชอบก็ไปครับผม  04 Kiss

IMSANA
Sr. Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2010, 09:02:38 »

เอามาฝากจ้า

First car nissan march E CVT
Watanabe 15"
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=YWbvkyWVQM8" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=YWbvkyWVQM8</a>
MASUEKCHIKA®
Hero Member

เหน MaRcH หน้าโรงงาน เลยจัดซะ 1คัน ^^

masuek_8@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2010, 09:07:28 »

เอามาฝากจ้า

ทรงพระเจริญครับ

เห็นในหลวงสนพระทัยรถด้วย

พระอาการดีขึ้น ปิติ ครับ 05 Embrace

อนาคตจะเปลี่ยนเป็น " Behind the scene team "

ตัว S MT สรุปของแต่ง และ แนวทาง STD ECOLOGY CAR ของผมครับ
http://www.thaimarch.com/index.php?topic=11709.0
หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
พิมพ์