ThaiMARCH.comAOT
23 สิงหาคม 2019, 21:50:52 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
NV YANGYONT
ข่าว: ขอเชิญสมัครสมาชิกก่อน จึงจะมองเห็นบอร์ดทั้งหมดครับ
การค้นหาขั้นสูง
PP Maga Auto
Leo Oil
หน้า: 1 ... 10 11 [12]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวการเปลี่ยนมือจับด้านในโครเมี่ยม(เพิ่มรูปมือดึงโครเมี่ยมที่ติดเคฟล่า P.7)  (อ่าน 54814 ครั้ง)
Pimsain29 ®
Extreme Member

คะแนนชื่นชม (Like) 93

tatsa_rx@yahoo.com/BUM

« ตอบ #165 เมื่อ: 3 ธันวาคม 2010, 10:56:36 »

คุณกอล์ฟ ไม่เห็นไปปลูกป่า กันเลย  07 Hi

>>>>  MARCH..is...MOSO <<<<

M.......OSO            (สังคมแห่งความพอเพียง)
A....vailable             (ทุกสิ่งอย่างหาได้ในบ้านเรา ก็ผลิตในนี้ไง)
R....esponsibility       (คือความรับผิดชอบต่อสิ่งแวดล้อม)
C....omfortable        (ก็มาร์ช ทำให้ชีวิตเราง่ายขึ้น แถมถูก อีกตังหาก)
H....higher Quanlity   (คุณภาพที่เหนือกว่า เทียบกับราคาที่เสียไป)
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
EMT (Green) ----->>>> .... V (Green) ----->>>....  VL (Green)
ู^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
http://www.thaimarch.com/index.php?topic=9594.msg207383#msg207383
GolF®
Full Member

คะแนนชื่นชม (Like) 0

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #166 เมื่อ: 3 ธันวาคม 2010, 11:02:18 »

อันนี้เปนสิ่งที่ผมรอคอยเรยคับ ปัยลากจากแถวไหนมา ขอทราบค่าเสียหายด้วยนะงับ

ป.ล. 2 สี (ขาว ดำ) ราคาเท่ากันมิงับ แระก็ตรงทีเปนโครมเมี่ยม เปนโลหะหรือว่าอะไรงับอยากรู้ๆ

จากPHLนั่นแหละครับ ที่ราคา 380 เพราะเป็นรองเบ้าสีครีมครับ(ตอนนั้นสีดำยังไม่มีขาย)
พอมีรองเบ้าสีดำออก(ราคา450บาท)  ตอนนั้นผมก็จัดการติดเคฟล่าสีดำไปเรียบร้อยแล้ว
ส่วนที่เป็นเป็นสีขาว เพราะว่าผมทดลองติดเคฟล่าสีขาวครับ

Yesterdays gone ..We gotta keep moving on
I’m so thankful for the moments so glad I got to know you
The times that we had I’ll keep like a photograph
And hold you in my heart forever
I’ll always remember you..
GolF®
Full Member

« ตอบ #167 เมื่อ: 3 ธันวาคม 2010, 11:15:47 »

คุณกอล์ฟ ไม่เห็นไปปลูกป่า กันเลย  07 Hi

พอดีงานเยอะมากๆครับคุณบุ๋ม(ผมทำงานอิสระ-ฟรีแล๊นซ์ครับ)
ปลายปีงานผมจะเยอะมากๆ  ทั้งที่ก็อยากไปเหมือนกัน
ไม่ไกลจากบ้านมากนักด้วย-ผมอยู่นิมิตใหม่(ลำลูกกา)
เคยขับรถไปเที่ยวที่เขื่อนขุนด่านฯ ด้วยครับ
แล้วอยากไปดูล้อเขียวใกล้ๆอีกสักครั้งจัง  02 Inlove 02 Inlove

Yesterdays gone ..We gotta keep moving on
I’m so thankful for the moments so glad I got to know you
The times that we had I’ll keep like a photograph
And hold you in my heart forever
내가 가장 사랑하는.®
สมาชิก VIP

คะแนนชื่นชม (Like) 34

« ตอบ #168 เมื่อ: 3 ธันวาคม 2010, 21:10:25 »

ผมโทไปถามเขา 450 คือราคาสีครีมอ่ะคับสีดำไม่ได้ถาม - -*

♥내가 가장 사랑하는.♥
GolF®
Full Member

« ตอบ #169 เมื่อ: 3 ธันวาคม 2010, 21:58:58 »

ผมโทไปถามเขา 450 คือราคาสีครีมอ่ะคับสีดำไม่ได้ถาม - -*
ที่ว่าสีครีม450 ถามกับใครครับ

http://www.thaimarch.com/index.php?topic=663.0
ลองอ่านหน้า1ดูนะครับ  เค้าบอกราคาไว้ชัดเจน

Pimsain29 ®

คะแนนชื่นชม (Like) 93

tatsa_rx@yahoo.com/BUM

« ตอบ #170 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2010, 07:28:37 »

พอดีงานเยอะมากๆครับคุณบุ๋ม(ผมทำงานอิสระ-ฟรีแล๊นซ์ครับ)
ปลายปีงานผมจะเยอะมากๆ  ทั้งที่ก็อยากไปเหมือนกัน
ไม่ไกลจากบ้านมากนักด้วย-ผมอยู่นิมิตใหม่(ลำลูกกา)
เคยขับรถไปเที่ยวที่เขื่อนขุนด่านฯ ด้วยครับ
แล้วอยากไปดูล้อเขียวใกล้ๆอีกสักครั้งจัง  02 Inlove 02 Inlove

ครั้งหน้า ห้ามพลาดละกันนะคะ  07 Hi

>>>>  MARCH..is...MOSO <<<<

M.......OSO            (สังคมแห่งความพอเพียง)
A....vailable             (ทุกสิ่งอย่างหาได้ในบ้านเรา ก็ผลิตในนี้ไง)
R....esponsibility       (คือความรับผิดชอบต่อสิ่งแวดล้อม)
C....omfortable        (ก็มาร์ช ทำให้ชีวิตเราง่ายขึ้น แถมถูก อีกตังหาก)
H....higher Quanlity   (คุณภาพที่เหนือกว่า เทียบกับราคาที่เสียไป)
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
EMT (Green) ----->>>> .... V (Green) ----->>>....  VL (Green)
ู^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
http://www.thaimarch.com/index.php?topic=9594.msg207383#msg207383
Fanghost ®
Sr. Member

คะแนนชื่นชม (Like) 14

« ตอบ #171 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 15:08:06 »

เอ่อออ ภาพกลายเป็น กบแช่แข็งไปแล้วครับ ทำไงดี  09 Cry 09 Cry 09 Cry

Fanghost ®
Sr. Member

คะแนนชื่นชม (Like) 14

« ตอบ #172 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 09:47:04 »

งานเข้าแระ  ของมาอยู่ที่มือแล้ว... รูปในรีวิว ก็ยังไม่ขึ้น....
ทำไงดีคร้าบบ ติดไม่เป็นน

Sak_surat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #173 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 22:38:11 »

งานเข้าแระ  ของมาอยู่ที่มือแล้ว... รูปในรีวิว ก็ยังไม่ขึ้น....
ทำไงดีคร้าบบ ติดไม่เป็นน
ผมมีรูป เซฟของคุณกอล์ฟ(ขออนุญาตคุณกอล์ฟด้วยนะครับ)ไว้แล้วจะลองพยายามลงให้ครับ หรือส่งเมล์มา ผมจะแนบไฟล์ไปให้ครับ
GolF®
Full Member

« ตอบ #174 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 00:43:23 »

ผมมีรูป เซฟของคุณกอล์ฟ(ขออนุญาตคุณกอล์ฟด้วยนะครับ)ไว้แล้วจะลองพยายามลงให้ครับ หรือส่งเมล์มา ผมจะแนบไฟล์ไปให้ครับ

ยินดีเลยครับ .... ผมต้องขอโทษจริงๆ พักหลังมานี้ผมไม่ค่อยได้มีโอกาสonlineเท่าไหร่นัก

แต่ผมแนะนำคุณ Fanghost ® อย่างนี้ครับ
ตอนนี้ทาง ImageShack เค้าล็อคภาพไว้ คือต้อง register กับทางเว็บเค้า ถึงจะมองเห็นรูปครับ

http://my.imageshack.us/registration/
ซึ่งผมลองดูแล้ว  ไม่ยุ่งยากเลยนะครับ 
พอRegister เสร็จก็ Login ...แค่นี้ก็มองเห็นรูปแล้วครับ

หน้า: 1 ... 10 11 [12]   ขึ้นบน
พิมพ์